Dòng công tắc tơ một chiều điện áp cao ECK 150B/200B/250B
Mua gì ở đâu
24/10/2024 19:45
Công tắc tơ một chiều của TE Connectivity mang lại hiệu suất cao về độ bền điện, cho phép chuyển đổi điện áp lên tới 1.000 VDC.
aa
Connectivity (TE) được thiết kế để điều khiển trong các ứng dụng năng lượng mới. Dòng sản phẩm ECK là giải pháp sáng tạo và đáng tin cậy cho các trạm sạc xe điện, bộ biến tần năng lượng mặt trời, hệ thống lưu trữ năng lượng ắc quy, xe dẫn hướng tự động (AGV), xe nâng điện và các ứng dụng điện áp cao khác. Chúng cho phép tải hai chiều và được bịt kín bằng công nghệ bịt kín bằng gốm, giúp chúng an toàn và đáng tin cậy. Những công tắc tơ này có thể được sử dụng trong các ứng dụng hệ thống 1.000 VDC.
Dòng công tắc tơ một chiều điện áp cao (TE) ECK 150B, 200B và 250B của TE.
Lợi ích
• Đáp ứng yêu cầu nâng cấp hệ thống
• Hiệu suất cao về độ bền điện, phù hợp với các ứng dụng điện áp cao
• Cho phép tải hai chiều
• Giám sát thông minh trạng thái liên lạc chính
• Được CE phê duyệt, đóng vai trò là giải pháp toàn cầu cho các dự án của khách hàng
Ứng dụng
• Tự động hóa kho bãi
• Sạc xe điện
• Hệ thống lưu trữ năng lượng
• Bộ chuyển đổi dòng điện một chiều
• Thiết bị kiểm tra ắc quy
• Đơn vị phân phối điện
Đặc trưng
• Được hàn kín bằng công nghệ gốm sứ
• Chuyển đổi điện áp lên tới 1.000 VDC
• Địa chỉ liên lạc hai chiều
• Tiếp điểm phụ tùy chọn
• Tuân thủ danh mục sử dụng DC-1
Phụ tải
• 6.050 chu kỳ: 250 A, 450 VDC
• 1.000 chu kỳ: 250 A, 800 VDC
• 1.000 chu kỳ: 200 A, 1.000 VDC
• 100 chu kỳ: 300 A, 1.000 VDC